Diễn Đàn Sinh Viên Mạng Máy Tính VT08
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn Đàn Sinh Viên Mạng Máy Tính VT08

Kiến Thức Không Của Riêng Ai. Hãy Cùng Nhau Chia Sẻ Để Được Sẻ Chia.

Trang Chínhdolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui Icon_mini_portal_enLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
dolphin
Binh Nhì
Binh Nhì
dolphin

dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui Empty
Bài gửiTiêu đề: dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui   dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui Icon_minitimeMon Nov 17, 2008 5:13 pm

alo alo, đầu tiên gửi lời chào đến các đồng chí!!! lời chúc sức khỏe, lời yêu thương từ tận "đáy lòng" của tui! clown
là thành viên mới toanh, vừa mới gia nhập forum, rất mong nhận được sự yêu thương từ các đồng chí!
rất dễ để nhận ra tui, người xinh đẹp nhất nhất của lớp VT081A... ngoài người con gái thứ nhất là Mit thì người còn lại là tui đóa... ham chơi, ham vui, ham học hỏi khà khà... đầu tiên giới thiệu thế thui, từ từ rùi viết tiếp hen, rảnh rảnh ghé blog tui chơi... nick yahoo nicedolphin301... rất mong có được sự quan tâm của các đồng chí!!

GỬI LỜI CHÀO THÂN ÁI ĐẾN CÁC ĐỒNG CHÍ!! I LOVE YOU
dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui 963778
(THẤY TUI ĐẸP THIỆT KO)
mitsuki
Binh Nhất
Binh Nhất
mitsuki

Bài gửiTiêu đề: Re: dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui   dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui Icon_minitimeMon Nov 17, 2008 5:39 pm

đẹp đâu chưa thấy mà thấy mệt vì phải edit cái bài viết của bà cho nó có dấu nài >"<, dân công nghệ search cái unikey cài một cái rồi type có dấu đê T______T.

Welcome Ngọc nhà mình vô diễn đàn hehe!
Michael Daniels
Binh Nhì
Binh Nhì

Bài gửiTiêu đề: Re: dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui   dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui Icon_minitimeTue Nov 18, 2008 3:33 pm

Sao lại là dolphin nhỉ, ý tui là sao lại đặt nick là dolphin á?
Kaisuka
Trung Sĩ
Trung Sĩ
Kaisuka

Bài gửiTiêu đề: Re: dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui   dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui Icon_minitimeTue Nov 18, 2008 4:19 pm

dolphin là cá heo mà phải hem?tức là bạn ý muốn làm *á HEO ý mà (sao tự nhiên cái nút C không gõ được chỗ đó ta dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui 157494 )
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui   dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui Icon_minitime

dolphin xinh đẹp hay còn gọi là nicedolphin là tui
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Girl xinh]Quỳnh Anh - nữ sinh Ngô Quyền, Hải Phòng =p~
» Yếm jeans xinh cho những cô nàng năng động